FAQs

Kuna bayar da samfurori kyauta?

Idan samfuran gama gari ne da muke da su a hannun jari, to za mu iya samar da kyauta, kawai kuna buƙatar biyan jigilar kaya. Idan yin samfurori na musamman, ya kamata ku biya ƙarin kuɗin samfurin

Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin?

Don samfuran da ke akwai, yana ɗaukar kwanaki 3-5. Suna da kyauta. Idan kuna son ƙirar ku, yana ɗaukar kwanaki 5-7, ƙaddamar da ku don ƙira ko suna buƙatar sabon allo na priting, da sauransu.

Kuna karɓar ƙananan umarni?

EE. Idan kai ƙaramin dillali ne ko fara kasuwanci, tabbas muna shirye mu haɓaka tare da ku. Kuma muna fatan yin aiki tare da ku na dogon lokaci dangantaka.

Menene MOQ ɗin ku?

Yawanci, MOQ ɗinmu shine 50pcs, amma yana iya canzawa bisa ga buƙatun abokan ciniki.

Za mu iya buga tambarin mu akan samfuran?

Tabbas, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da zanen tambarin ku.

Kuna yarda da keɓancewa?

Ee, za mu iya yin OEM&ODM.

Wane tsari na fayil kuke buƙata idan ina son ƙirar kaina?

Muna da namu zanen a gida. Don haka za ku iya samar da JPG, AI, cdr ko PDF, da dai sauransu. Za mu yi 3D zane don mold ko bugu allo don tabbatarwa na ƙarshe dangane da fasaha.

Launuka nawa suke samuwa?

Mun daidaita launuka tare da Pantone Matching System. Don haka kawai za ku iya gaya mana lambar launi na Pantone da kuke buƙata. Za mu dace da launuka. Ko kuma za mu ba ku wasu shahararrun launuka a gare ku.

Yadda ake biya?

Za a iya zama T/T, D/P, Katin Kiredit. Paypal

Yaya tsawon lokacin sufuri?

Muna da sito a cikin Amurka, don haka zaku iya samun tumbler ɗin ku daga sito na Amurka KYAUTA, yawanci yana ɗaukar kwanaki 2-7. Hakanan muna iya jigilar kaya daga China, yana ɗaukar kusan kwanaki 45

Ta yaya zan iya samun tayin ku?

Barka da zuwa tuntuɓar mu ta imel, Whatsapp, Wechat, LinkedIn ko Facebook da sauransu. Da fatan za a sanar da mu dalla-dalla buƙatar ku, kamar salo, adadi, tambari, launi da sauransu. Kuma za mu ba da shawarar wasu don zaɓinku.